Skip to main content
«
Page 2 of 2 ▾
minh235200
minh235200 g Tran Anh Minh
52 Post(s)
52 Post(s) Gender: Male Goal: Gain Muscle Date Joined: December 12, 2017
Posted
Posted By: jmboiardi

Ahhhhh......Anh biet o do. Nha cua Anh gan ho tay.

Cam on Em moi Anh gap Em khi Anh ve Vietnam. Lan nay (vao thang nay) khi Anh ve Vietnam Anh se di Phu Tho khong Hanoi tai vi gia dinh cua Vo song o do va Chung Toi se an mung Tet o nha cua ho.

Rat tot Em se dang anh cua Em tren trang Em tai vi se lam de dang hon theo tien bo cua Em. Anh se nhan xet cho Em va dua cho Em loi khuyen giup Em.

Khi Em di tap, Em di phong tap o Hanoi hoac Em di tap vao nha Em? Em Trai Anh di mot phong tap o Hanoi gan nha cua Chung Toi.

John

Em Ä‘i tập ở phòng tập anh ạ. em tập ở chá»— quận Cầu Giấy, anh có biết chá»— Ä‘ó không?

Em vừa đăng ảnh má»›i nhất của em lên trên trang của em đấy, anh có thể vào xem ạ.

jmboiardi
jmboiardi p John M Boiardi
2.6K Post(s)
2.6K Post(s) Gender: Male Goal: Bodybuilding Date Joined: October 10, 2013
Posted
Posted By: minh235200

Em Ä‘i tập ở phòng tập anh ạ. em tập ở chá»— quận Cầu Giấy, anh có biết chá»— Ä‘ó không?

Em vừa đăng ảnh má»›i nhất của em lên trên trang của em đấy, anh có thể vào xem ạ.

Anh khong biet phong tap nay. Cai do gan nha Em khong?

Anh da xem buc anh cua Em. Em se co thanh cong neu em tiep tuc di tap va an tot hang nay giong loi khuyen Anh da dua cho Em luc truoc :-)

Anh John

34 years of lifting and nutritional experience and resident "old man" :-) MS Athlete and past Super Hermanite since 2013.
minh235200
minh235200 g Tran Anh Minh
52 Post(s)
52 Post(s) Gender: Male Goal: Gain Muscle Date Joined: December 12, 2017
Posted
Posted By: jmboiardi

Anh khong biet phong tap nay. Cai do gan nha Em khong?

Anh da xem buc anh cua Em. Em se co thanh cong neu em tiep tuc di tap va an tot hang nay giong loi khuyen Anh da dua cho Em luc truoc :-)

Anh John

Phòng tập ở gần trường học của em ạ, em Ä‘i học xong qua tập luôn.

Em sẽ cố gắng tập luyện ạ =))

Cảm ơn anh.

jmboiardi
jmboiardi p John M Boiardi
2.6K Post(s)
2.6K Post(s) Gender: Male Goal: Bodybuilding Date Joined: October 10, 2013
Posted
Posted By: minh235200

Phòng tập ở gần trường học của em ạ, em Ä‘i học xong qua tập luôn.

Em sẽ cố gắng tập luyện ạ =))

Cảm ơn anh.

Khong co gi. Anh hanh phuc Anh co the giup Em va em hieu loi khuyen cua Anh.

34 years of lifting and nutritional experience and resident "old man" :-) MS Athlete and past Super Hermanite since 2013.
«
Page 2 of 2 ▾
muscular strength
 You must be a Member to view or reply this tread. Please Log In or become a Member .